maso_dere

Join the forum, it's quick and easy

maso_dere
maso_dere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทักทายทุกคนครับ ^^

Go down

ทักทายทุกคนครับ ^^ Empty ทักทายทุกคนครับ ^^

ตั้งหัวข้อ  inthenight Sun May 23, 2010 9:03 pm

อะแฮ่มๆๆ กราบสวัสดีทุกท่านๆที่หลงเข้ามาในกระทู้นี้นะครับ =w=

ผมมีนามว่า : In_The_Night (ยาวไปเรียก Art พอจบ = =)

งานอดิเรก : นั่งทำแบนเนอร์ ทำลายเซ็น อ่านการ์ตูน ดูอนิเมะ ไปวันๆ = = (งานอดิเรกเยอะคงไม่ผิดเนอะ)

การ์ตูนหรืออนิเมะที่ชอบ : เอ่อ ถ้าชอบทุกเรื่องได้ไหมอะ T [] T

ชอบตัวการ์ตูนสายอะไร : สาวดุ้น จงเจริญ !!! อุวะฮ่าฮ่า !!

รั่วตามสบาย : = = เอ่อ .. เอ่อ ผมจะเป็นเครื่องเรือนที่ดีของท่าน Admin นะครับ (โค้งหัวติดดิน)
แล้วก็ เอ่อ.. ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านนะครับ (โค้งอีกรอบ)

จุนจัง Kawaii =w= V
ทักทายทุกคนครับ ^^ Akibakko11714392977726n

อีกสักรูป
ทักทายทุกคนครับ ^^ A5204828svote0

หวังว่ารูปนี้ทุกคนจะชอบ = = (ผมคนนึงละไม่ชอบ เอ๊ะ! ยังไง)
ทักทายทุกคนครับ ^^ Yaranaika
inthenight
inthenight
ผู้ช่วย Admin
ผู้ช่วย Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน