maso_dere

Join the forum, it's quick and easy

maso_dere
maso_dere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฎระเบียบนะค่ะ

Go down

กฎระเบียบนะค่ะ Empty กฎระเบียบนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Isayama yomi Thu Apr 22, 2010 3:35 pm

1.ห้ามโพสรูปโป๊ รูปอนาจารย์ สื่อลามกต่างๆลงในเว็บนี้เด็ดขาด

2.เมื่อนำงานดาวโหลดต่างๆมาไว้ที่นี้ ไม่ว่าจะเป็นเพลงหรืออะไรก็เเล้วเเต่ควรใส่เครดิตที่มา ไว้ด้วย หากทำเองควรใส่ By ด้วย

3.โพสข้อความด้วยภาษาสุภาพนะค่ะ ไม่ใช้คำหยาบคายนะแล้วก็ห้าม นำบุพการีมาล้อเล่นกันนะค่ะ

4.ห้ามนำเรื่องการเมือง หรือ อะไรที่เกี่ยวข้องกับสถาบันพระมหากษัตริย์มาเอ่ยถึงเด็ดขาด

5.ห้ามโพสกระทู้ หรือโพสแสดงความคิดเห็นในลักษณะ "ปั่น หรือ ปั้ม" และ โพสข้อความในลักษณะ "ไร้สาระ"นะคะ

6. ห้ามโพสกระทู้ หรือโพสข้อความโฆษณาเว็บบอร์ดอื่นๆนะค่ะ

7.การตั้งกระทู้ขอให้ตรงกับหัวเรื่องนั้นๆนะค่ัะ เเละ เวลาโพสควรตรวจสอบก่อนว่ากระทูนั้นมีคนโพสไปเเล้วรึยังไม่งั้นจะโดนเเจ้ง เตือนว่ากระทู้ซ้ำนะครับ

8.ตั้งกระทู้ให้ถูกห้องถูกที่ด้วยนะค่ะ

9.หากเจ้าหน้าที่และทีมงานคนใดพบเห็นจะทำการแจ้งเตือน และหากทำผิดซ้ำทั้งที่รู้อยู่แล้ว จะทำการทำโทษ หรือ อาจแบนไปเลย แล้วแต่พิจราณา

ยังไงก็ช่วยกันรักษากฎระเบียบหน่อยนะค่ะ
Isayama yomi
Isayama yomi
ผู้ช่วย Admin
ผู้ช่วย Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน