maso_dere

Join the forum, it's quick and easy

maso_dere
maso_dere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เเนะนำตัวหรอ ข้าน้อยเป็นคนนะ (เอาง่ายๆเลยเรา)

2 posters

Go down

เเนะนำตัวหรอ  ข้าน้อยเป็นคนนะ (เอาง่ายๆเลยเรา) Empty เเนะนำตัวหรอ ข้าน้อยเป็นคนนะ (เอาง่ายๆเลยเรา)

ตั้งหัวข้อ  tam._th Sat Jun 12, 2010 12:54 pm

ข้าพเจ้าชือ เรียกว่า ธัน เเล้วกัน

ส่วนอายุ ส่วนสูง น้ำหนัก เป็นความลับไม่บอก

อีกอย่างห้ามเข้าใกล้มาก ดูการ์ตูนโรคจิตจนจิตตกไปเเล้ว

ที่รู้จักเว็ปนี้เพราะไม่รู้ใครมาบอก คำถามสุดท้าย มีใครเป็นโอตาคุบ่าง!!!

tam._th
ระยะสังเกตอาการ
ระยะสังเกตอาการ

ขึ้นไปข้างบน Go down

เเนะนำตัวหรอ  ข้าน้อยเป็นคนนะ (เอาง่ายๆเลยเรา) Empty Re: เเนะนำตัวหรอ ข้าน้อยเป็นคนนะ (เอาง่ายๆเลยเรา)

ตั้งหัวข้อ  Arc_Xero Sun Jun 13, 2010 6:00 pm

อ่าครับ ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดของเราครับ
ตอบคำถามสุดท้ายครับ แทบจะทุกคนที่เป็นโอตาคุ =w=
Arc_Xero
Arc_Xero
ผู้ช่วย Admin
ผู้ช่วย Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน