maso_dere

Join the forum, it's quick and easy

maso_dere
maso_dere
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน

Go down

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Empty แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน

ตั้งหัวข้อ  beatrice sama Fri Apr 16, 2010 12:20 am

Maso dereเป็นบอร์ดที่เพิ่งเกิดได้ไม่นานจึงมีงาน(อีกหลายอย่าง)ที่ดูจะยังไม่เข้าที่เข้าทาง ก็ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณที่นี้ เอาล่ะจบพิธีการที่เป็นทางการอันน่าเบื่อเเล้ว เอาล่ะเจ้าพวกทาสอันต้อยต่ำของชั้น เอ๊ยสมาชิกที่เคารพรักก่อนอื่นขอแนะนำเหล่าตัวแม่ของบอร์ดนี้

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Uminek10
"เรียกชั้นว่าBeatrice ก็เเล้วกัน อย่ามีปัญหาอะไรกับชั้นให้มาก หืม? เป็นพวกมาโซรึเปล่าหรอ ไม่ใช่หรอกตรงข้ามกันต่างหาก!! ล้อเล่นน่าๆ เเต่สนใจมาเป็นเครื่องเรือนของชั้นไหมล่ะ หึๆ"

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Shanno10
"อะ..เอ่อขออภัยเเทนท่านเบียทริกซ์ด้วยค่ะ เรียกดิฉันว่าชาน่อนก็ได้ค่ะ ยังไงก็ขอให้สมาชิกทุกคนอยู่ในกฎระเบียบด้วยนะคะ เห็นชั้นเป็นอย่างนี้ก้เถอะเเต่ชั้นก็ชอบเรื่องสยองขวัญโหดร้ายทารุณด้วยนะคะ(ยิ้ม)"

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Torado10

อะแฮ่ม(จงใจกระแอม)สวัสดีครับกระผมเป็นเบ๊เอ๊ยผู้ทำหน้าที่อะไรสักอย่างในบอร์ดแห่งนี้กระผมเองเป็นเครื่องเรือน(ทาสดีๆนี่เเหละ)ของBeatrice sama เรียกกระผมว่าArc(อาร์ค) ที่กระผมใช้ชื่อนี้เพราะมันออกเสียงเหมือนถูกกระทำอะไรสักอย่าง แต่ไม่ต้องกังวลหรอกครับ ผมไม่ใช่มาโซหรอก แต่ผมมันยิ่งกว่ามาโซอีกครับ 555+ (beatrice:แกมันโรคจิต--เเต่ก็เป็นเครื่องเรือนที่ดีมากๆ ขอชื่นชมละนะ)

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Bleach11
"โมเอะ,โอโม่,ซึน"เรียกชั้นว่า kuchiki_rukia (คุจิกิ ลูเคีย)ดีจ้าทุกคนที่น่ารัก>ww
แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน Urahara_Kisuke_by_saishuu_hinoiri
เห่อ... ยัยเบียทริกนี่ขี้บ่นจริงนะ สั่งแต่คนอื่น ชิ(เก็บกดๆๆ) อ่ะลืมไปโทษที
ฮะแฮ่ม!!! ขอแนะนำตัวและนะ
ถ้าอยากรู้เรื่องราวให้กระจ่าง
พวกเราก็พร้อมที่จะแถลงไข
เพื่อปกป้องไม่ให้โลกถูกทำลาย
เพื่อปกป้องสันติภาพของโลก
เผยความชั่วแห่งสัจธรรมและความรัก
ตัวโกงผู้แสนน่ารักและทรงเสน่ห์
(รายชื่อทีมงานทั้งมวล)
พวกเราคนบ้าการ์ตูนแห่งจักรวาล(ถือโอกาสแนะนำตัวแทนทุกคน- -)
ไว้ท์โฮล(คิดว่าน่าจะเป็นตรงข้ามกับแบล็คโฮลอ่ะ) พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่
ส่วนชั้นก็โอ็ตตี้(EILFORD)ยังไงหล่ะ
อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
~ผมจะบ่นและติงต๊องให้น้อยลง จะตั้งใจทำงานมากขึ้นคับ~T0T (โดนเบียทริกทำร้าย)
อยู่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ บลาๆจิปาถะ นะคับ มีไรก็ซักถาม(ที่ผม)ได้ตลอดนะคับ
บายๆจ้า cyclops

นี่ๆๆ เวลามาแล้วไม่เจอในบอร์ด แล้วต้องการคุยกับทีมงาน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องธุระ+อื่นๆ ก็กระซิบบอกอีเมล์ไว้ได้นะคับ
ชื่อในแชทบล็อกผมจะลงท้ายด้วย -EF- นะ แล้วผมจะแอดไปคับ

แนะนำตัวเหล่าAdminและทีมงาน 00080
อภินันทนาการรูปภาพโดย EILFORD (ก็เห็นไม่มีรูปอ่ะนะ -.-)

หุหุ ชื่อกระเป๋าโดเรมอนนะ ชื่อยาวไปเรียกสั้นๆว่า(ฮารุจัง)ล่ะกัน เราชอบการ์ตูนหลายเรื่องเลย

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดย beatrice sama เมื่อ Tue Apr 27, 2010 3:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
beatrice sama
beatrice sama
Admin
Admin

http://masodere.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน